Trang chính

Chat with me
Mrs Oanh (01654923789)
Chat with me
Mr Tuan (0977793397)
Chat with me
Mr Trung (0949996606)

     GNT webmail 
 
GNT: » Các sản phẩm của Terrabit 09.12.2021 00:09
Moderm quang hai sợi
12.08.2010 17:16

Xem hình
a, SPC-S30-13-C

Chỉ tiêu kỹ thuật
1.Tiêu chuẩn đáp ứng
     -  Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z đối với Gigabit Ethernet
     -  Đáp ứng tiêu chuẩn Fiber Channel:
        100-M5-SN-1 & 100-M6-SN-1 standard
        200-M5-SN-1 & 200-M6-SN-1 standard
        400-M5-SN-1 & 400-M6-SN-1 standard

 

  

2. Hỗ trợ khả năng tháo cắm nóng: Có

3. Connector quang: LC

4. Tốc độ dữ liệu: 1.25 Gbps

5. Độ nhạy thu: -23dBm

6. Dải công suất phát: Từ  -4dBm đến 3dBm

7. Bước sóng hoạt động: 1310nm, singlemode

8. Khoảng cách truyền: 30km

9. Công suất tiêu thụ: 0.66W

10. Nguồn cung cấp: 3.3V

11. Nhiệt độ hoạt động: 0°C-70°C

12. Chuẩn an toàn tương thích: -IEC-60825

 

b, SPF-S30-13-C

Chỉ tiêu kỹ thuật

1.Tiêu chuẩn đáp ứng

- Đáp ứng tiêu chuẩn Fiber Channel:

100-M5-SN-1 & 100-M6-SN-1 standard

200-M5-SN-1 & 200-M6-SN-1 standard

400-M5-SN-1 & 400-M6-SN-1 standard

2. Hỗ trợ khả năng tháo cắm nóng: Có

3. Connector quang: LC

4. Tốc độ dữ liệu: 155 Mbps

5. Độ nhạy thu: -36dBm

6. Dải công suất phát: Từ -15dBm đến -8dBm

7. Bước sóng hoạt động: 1310nm, singlemode

8. Khoảng cách truyền: 30km

9. Công suất tiêu thụ: 0.66W

10. Nguồn cung cấp: 3.3V

11. Nhiệt độ hoạt động: 0°C-70°C

12. Chuẩn an toàn tương thích: -IEC-60825

 



GNT.vn



Gửi qua YM

 Bản để in  Lưu dạng file  Gửi tin qua email


Những bản tin khác:



Gửi tin
Lên đầu trang

       Language 
       Tìm kiếm 
Trang chủ    ¤   Liên hệ    ¤   Sơ đồ site    ¤   Tải Files    ¤   Thăm dò dư luận
CONG TY CP CONG NGHE MOI TOAN CAU
Tel : +84-4-35401160 | Fax : +84-4-35401275 | Email: sales@gnt.vn .

Warning: Unknown: open(C:/webspace/gnt.vn/httpdocs/webs/tmp\sess_dc2fab7efc857140ce61b5e9d9c8d55e, O_RDWR) failed: Permission denied (13) in Unknown on line 0

Warning: Unknown: Failed to write session data (files). Please verify that the current setting of session.save_path is correct (C:/webspace/gnt.vn/httpdocs/webs/tmp) in Unknown on line 0